ราคา 7500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 109.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 68807.34 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ ลุมพินี สวีท รัชดา-พระราม 3 | Lumpini Suite Ratchada-Rama 3

บุญนิสา
0928954229
2024-05-21 21:37:54.0
เลขที่ประกาศ: 484380
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายคอนโดลุมพินี สวีท รัชดา พระราม 3 ห้องกว้าง น่าอยู่มากๆ 109.13 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เดินไปเซ็นทรัลพระราม 3 ได้เลย

คอนโดติดถ.รัชดาภิเษก ใกล้แยกนราธิวาส-สาทร เดินทางสู่สาทร สีลม ถ.นราธิวาสหรือพระราม 3
เดินถึงเซ็นทรัลพระราม 3 ได้เลย สะดวกสบายมากๆ

ข้อมูลเพิ่มเติม
- ห้องขนาด 109.13 ตร.ม. ชั้น 4
- 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
- ฟิตเนส
- สระว่ายน้ำ
- ซาวน่า
- สวนหย่อม
- รปภ. 24 ชม.
- Access Card Control
- CCTV

สถานที่ใกล้เคียง
- เซ็นทรัลพระราม 3
- The Up พระราม 3
- แมคโคร
- เทสโก้ โลตัส
- BTS ช่องนนทรี
- ทางด่วน

คอนโดพื้นที่กว้าง น่าอยู่มากๆ ทำเลศักยภาพติดเซ็นทรัลพระราม 3 เดินทางสู่สาทร สีลม ได้สบาย

ราคา 7.5 ล้านบาท
ค่าใช้จ่ายกรมที่ดินฝ่ายละครึ่ง

สนใจนัดชม โทร 081 7105499

#ขายคอนโดลุมพินีสวีทรีชดาพระราม3
#ขายคอนโดลุมพินีสวีท
#ขายคอนโดรัชดา
#ขายคอนโดพระราม3

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี สวีท รัชดา-พระราม 3 Lumpini Suite Ratchada-Rama 3
ลุมพินี สวีท รัชดา-พระราม 3 | Lumpini Suite Ratchada-Rama 3

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี สวีท รัชดา-พระราม 3 | Lumpini Suite Ratchada-Rama 3

จำนวนชั้น: